sty

MASHARTI MAALUM YA MKATABA

T IWATIRT

T'Mkuu wa Chuo
| VETA Dodoma .
s. L. P. 2198

{ Dodoma_

2 T8c

JINA NA ANWANI YA

| FUNDI (Mwajiriwa)

ENEO LA UJENZI

- | UFUPI

\ ' \Q. %T\&%N%_)W M ‘DS faliy

Lo |

Q‘}\r\s Daﬂm\‘cﬁf — TT&wi.

PIeT W\ - Tk »éoz» orrfe.

X, OCS'D @rsofg‘

&, 60, o-oa/c |

"MUDA WA MKATABA

(Tangu: Kusainiwa kwa
‘Mkataba):

- reRe e KisaT 0 g 69( 7593

Muda: . .7 . .(Siku)
;Tarehe ya Kuanza Kazi 4
1Tarehe ya Kumaliza Kazi .47 { &Y |22

1@4 l‘le) 2_2

"7 | MASHARTI YA MALIPO: _

o Hakuna Malipo ya Awali

o Fundi atalipwa kwa awamu . .2 . baada ya
kazi husika kukamilika na Kukaguliwa

: . MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1. Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo ya

Mtaatamu Mshauri. Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.

2. Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer”, toroli,

karaf, ndoo, chepe, ngazi, n.k.
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Fundi atafanya Kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi na
mwongozo wa Mtaalamu Mshauri, kwa umakini na vhodari wa hali ya
juu wa kiufundi.

Fundi asipofanya Kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya. kumsimamisha
kazi na kulipa hasara Zote Filitokana na uzembe au makusudi.

Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika
moja kwa. moja kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wakeé na
kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri kuhakikisha kazi inafanywa
kulingana na taratibu za kiujenzi.

Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na
mafundi ‘'wake wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri
kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu au ujuzi wa kutosha.

Fundi.atahusika na vitendo. (kama wizi, uharibifu wa mali za chuo)

vyote vmavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote anayefanya

kazi ¢hini ya usimamizi wake.

Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi

ha salama na pia pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote
vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama mabaki vimewekwa sehemu
“husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.

Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri
kwa muda wa Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention

Money) na kulipwa mara baada ya ukaguzi wa mwisho kufanyika.

Ucheleweshaji wa Kazi:

» Ucheleweshaji wa Kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa
adhabu ya kulipa kiasi sawa nha hasara iliotokana na
ucheleweshwaji huo.

Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

> Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha

au vifaa), Fundi-ataongezewa muda wa kumalizia kazi.
Uvunjwaji wa Mkatabat

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini
yake au vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya
UJen21 au mali yoyote ya Chuo.



» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatéz”ihgatia

. o taratibu za ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake,
ikiwemo kufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.
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